ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 5370|ตอบกลับ: 10

ศูนย์ฮอนด้าแพร่

ศูนย์ฮอนด้าแพร่ ทำงานไม่ได้เรื่องเลยครับ ผมเอาฟิล์มไปเครมรอบ 2 แล้ว เอาฟิล์มไรให้ก็ไม่รู้ ไม่เคยรู้จัก ติดมากับรถ Maxma เครมรอบแรก บานหน้า Maxma ไม่ดีอีก เครมรอบ 2 ทั้งคันลอก บอกเปลี่ยนฟิล์มใหม่เป็น World Cool ไม่เคยได้ยิน  ผมก็ย้ำกับ sale แล้วให้ทำให้ดีๆ หน่อย ปัญหาเยอะ ไม่อยากกลับมาเครมอีก เบื่อแล้ว เพราะไม่ได้กลับบ้านบ่อยๆ สุดท้ายเหมือนเดิม ติดห่วยสุดๆ ผมด่าว่าใส่เลย พนักงานจ๋อยไปเลย ทำไรไม่ได้ได้แต่ขอโทษจะรับผิดชอบ ยางที่กระจกข้างพองอีก ฟองน้ำเพียบ เป็นรอยอีก วันนั้นถ้าไม่เกรงใจจะเรียกผู้จัดการมาว่าใส่เลย เบื่อมากๆ ทำ**-**ไรกันวะเนี่ย เซ็งสุดๆ
เยี่ยมชมล่าสุด โหมดรูปภาพ โหมดรายชื่อ

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelสอบถามเรื่องฟิล์ม
heatlevelภาพสวยๆ
heatlevelศูนย์ฮอนด้าแพร่
heatlevelแนะนำเรื่องประกันภัยรถ
heatlevelแนะนำร้านเคลือบสีรถหน่อบ
heatlevelPromotion FITT MOTOSHOW 2015 (CITY)
heatlevelนำภาพ pretty motor show 2015 สวยน่ารัก
heatlevelขอความคิดเห็นเพื่อนๆ หน่อย
heatlevelกรองอากาศ Green Filter สำหรับ City
heatlevelรับซื้อ รถ สด แรง เร็ว IN AND OUT
heatlevelฝากถึงเจ้าของรถ หรือผู้เกี
heatlevelสาระความรู้เกี่ยวกับเครื่อ

BTmeeweb_HCT โพสต์ 2009-10-27 14:16:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด BTmeeweb_HCT เมื่อ 2009-10-27 14:21

เป็นกำลังใจให้ครับ

เรื่องค่อนข้างน่าหงุดหงิดใจ

ถึงอย่างไรแล้วก็อย่าไปเกรงใจผู้จัดการเลยครับ
แจ้งปัญหาให้ทางผู้จัดการรับทราบ และ แก้ไขปัญหาให้เราโดยด่วนที่สุดครับ

ถ้ามีรูปถ่ายลองมาแลกเปลี่ยนเรื่องราวกันเพิ่มเติมกันครับ
จุดไหนบ้างที่เจอ รอยตรงไหนที่เป็นตำหนิ ก่อนเป็นอย่างไร หลังเป็นอย่างไร
เพื่อประโยชน์ต่อเพื่อน ๆ ในคลับและเพื่อประโยชน์ต่อ ศูนย์บริการที่ได้เข้ามาดูเนื้อหาครับ
golfhondacity โพสต์ 2009-10-27 23:38:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้ๆนะคับเปงกำลังจายให้อ่ะ
handyman โพสต์ 2009-10-28 04:07:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ควรเกรงใจศูนย์เป็นอย่างยิ่ง มีอะไรต้องเต็มที่เลยครับ ตังค์เรา....
hornet  เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 09:22:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ  พอดีวันนี้ พ่อ-แม่อยู่ด้วยหนะ เลยไม่อยากทำให้พ่อ-แม่ เสียหน้าครับ ถ้าเป็นศูนย์ที่อื่นที่ไม่ใช่บ้านตัวเอง ผมคงเล่นไปแล้วครับ  เมื่อวานไปดูรายละเอียดของฟิล์มที่ติดมาให้ เจอข้อปกพร่องเพิ่มอีกแล้ว ไมฝีมือการติดมันห่วยสุดๆ เลย ติดก็ไม่คลุมกระจก มีรอยที่ติดเบี้ยงโผล่เพียบเลย เห็นแล้วของขึ้นเลยครับ
BTmeeweb_HCT โพสต์ 2009-10-28 09:37:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด BTmeeweb_HCT เมื่อ 2009-10-28 11:54

อยากเห็นภาพครับ
hornet  เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 10:15:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพ...ยังไงจะถ่ายมาลงให้ดูครับ แต่กลัวว่ามันจะเห็นไม่ชัดดิครับ มันจะสะท้อนกระจกหนะครับ
Arm_HCT โพสต์ 2009-10-28 13:20:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าเห็นใจครับ สู้ๆ ครับผม
V-V โพสต์ 2009-12-18 14:52:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้ ๆ คับ
dewtik โพสต์ 2010-7-14 23:42:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ร้านอื่นมีเยอะครับ ศุนย์ไม่ค่อยจะเรื่อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้