ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

FB HondacityThailand
ผู้สนับสนุนเว็บไซต์
ดู: 497|ตอบกลับ: 4

Honda city ที่ออกใหม่เพื่อนๆชอบสีไหนกันบ้างครับ

honda city ที่เพิ่ง ออกใหม่เพื่อนๆชอบสีไหนกันบ้างครับ

ส่วนตัวผมชอบสีดำมุกนะ สวยดี แต่ยังไม่มีโอกาสได้เข้าไปดูของจริง

ไม่รู้จะโอเคเหมือนในรุปไหม แล้วเพื่อนๆ ชอบสีไหนกันบ้างครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
ninetales โพสต์ 2017-2-10 14:26:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สีใหม่ สีน้ำเงินคอสมิค ก็สวยดีนะ แต่ชอบชุดตรงระบบความปลอดภัย ถุงลม 6 ตำแหน่งนี่แหละ
BIGbig_aa โพสต์ 2017-2-14 11:23:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สีดำสวยครับ แต่สีน้ำเงินที่เป็น signature ของรุ่นนี้ก็สวยครับ
pantipGURU โพสต์ 2017-2-14 13:33:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่ได้เห็นของจริงมา ผมให้สีดำสวยสุด รองลงมาสีขาว และน้ำเงิน

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะ
NishaPumouk@FB โพสต์ 2017-3-1 23:04:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าสีนํ้าเงินก็สวยครับ
http://www.hondaready.com/honda-city-2017-โปรโมชั่น-ฮอนด้าซิตี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้